USP 20230308 - en to pa translation catalogue (402 entries)

en:  approved posts
pa:  ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ ਅਸਾਮੀਆਂ

en:  file
pa:  ਫਾਈਲ

en:  file required
pa:  ਫਾਇਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en:  files
pa:  ਫਾਈਲਾਂ

en:  files required
pa:  ਫਾਈਲਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en:  or higher, and has been deactivated!
pa:  ਜਾਂ ਵੱਧ, ਅਤੇ ਅਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ!

en:  pixels
pa:  ਪਿਕਸਲ

en:  required
pa:  ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: &ldquo;Add another image&rdquo; link
pa: &ldquo;ਕੋਈ ਹੋਰ ਚਿੱਤਰ ਜੋੜੋ&rdquo; ਲਿੰਕ

en: &mdash; the ultimate solution for user-generated content.
pa: &mdash; ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਅੰਤਮ ਹੱਲ.

en: (Provide your own form template &amp; styles)
pa: (ਆਪਣਾ ਆਪਣਾ ਫਾਰਮ ਟੈਮਪਲੇਟ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ)

en: (Provide your own styles)
pa: (ਆਪਣੀਆਂ ਸ਼ੈਲੀਆਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ)

en: (Recommended)
pa: (ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ)

en: ..and upload them into a directory named
pa: ..ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਨਾਮ ਦੀ ਇੱਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Access Control
pa: ਪਹੁੰਚ ਨਿਯੰਤਰਣ

en: Add a challenge question to help stop spam. Tip: make the question easy to answer for any human.
pa: ਸਪੈਮ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਲਈ ਇੱਕ ਚੁਣੌਤੀ ਸਵਾਲ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ। ਸੁਝਾਅ: ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਨੁੱਖ ਲਈ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਣਾ ਆਸਾਨ ਬਣਾਓ।

en: Add another image
pa: ਕੋਈ ਹੋਰ ਚਿੱਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Additional recipients for email alerts. Use commas to separate multiple addresses.
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਵਾਧੂ ਪ੍ਰਾਪਤਕਰਤਾ। ਕਈ ਪਤਿਆਂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਮਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: Admin
pa: ਐਡਮਿਨ

en: After post content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਦੇ ਬਾਅਦ

en: An error occurred. Please go back and try again.
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ. ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: and
pa: ਅਤੇ

en: and is greatly appreciated.
pa: ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: and/or
pa: ਅਤੇ/ਜਾਂ

en: Antispam Question
pa: ਐਂਟੀਸਪੈਮ ਸਵਾਲ

en: Any size donation helps me to continue developing this free plugin and other awesome WordPress resources.
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਆਕਾਰ ਦਾਨ ਇਸ ਮੁਫਤ ਪਲੱਗਇਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਸਰੋਤਾਂ ਨੂੰ ਵਿਕਸਤ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਮੇਰੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Assigned Author
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤਾ ਲੇਖਕ

en: attributes
pa: ਗੁਣ

en: Automatically display images and more.
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕਲੀ ਚਿੱਤਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Before post content
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਪੋਸਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: books
pa: ਕਿਤਾਬਾਂ

en: by
pa: ਨਾਲ

en: By default, CSS &amp; JavaScript files are loaded on every page. To load only on specific page(s), enter the URL(s) here. Use commas to separate multiple URLs. Leave blank to load on all pages.
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, CSS &amp; JavaScript ਫਾਈਲਾਂ ਹਰ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਿਰਫ਼ ਖਾਸ ਪੰਨਿਆਂ (ਪੰਨਿਆਂ) 'ਤੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ, ਇੱਥੇ URL(s) ਦਾਖਲ ਕਰੋ। ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ URL ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਮਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਸਾਰੇ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ।

en: By default, this displays an &ldquo;Agree to Terms&rdquo; checkbox. Customize as desired.
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਇਹ ਇੱਕ &ldquo;ਸ਼ਰਤਾਂ ਲਈ ਸਹਿਮਤ&rdquo; ਚੈੱਕਬਾਕਸ। ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ.

en: Can use
pa: ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: Case-sensitivity
pa: ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: Categories
pa: ਵਰਗ

en: Categories &amp; Tags
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ &amp; ਟੈਗਸ

en: category
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Category ID for Hidden Field
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਈ.ਡੀ

en: Challenge Question
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਸਵਾਲ

en: Challenge Response
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ

en: check out
pa: ਕਮਰਾ ਛੱਡ ਦਿਓ

en: Check out the source code inline notes for more info
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸਰੋਤ ਕੋਡ ਇਨਲਾਈਨ ਨੋਟਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: Check this box if you have shown support
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਬਾਕਸ 'ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਓ

en: Check your email for the password.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਲਈ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: Check your email to reset your password.
pa: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: Checkbox Error
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਗਲਤੀ

en: Checkbox Name
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦਾ ਨਾਮ

en: Checkbox Text
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਟੈਕਸਟ

en: Choose fields to display on the front-end form.
pa: ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ।

en: Choose reCaptcha version
pa: ਰੀਕੈਪਚਾ ਸੰਸਕਰਣ ਚੁਣੋ

en: Configure Custom Field #1.
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ #1 ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure Custom Field #2.
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ #2 ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure email notifications for new submitted posts.
pa: ਨਵੀਆਂ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure general settings. Note: the default settings work fine for most cases.
pa: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ। ਨੋਟ: ਡਿਫੌਲਟ ਸੈਟਿੰਗਜ਼ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ਲਈ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Configure settings for image uploads.
pa: ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure settings for the Category and Tag fields.
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਅਤੇ ਟੈਗ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਕਰੋ।

en: Configure user settings.
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Congratulations, you&rsquo;re logged in.
pa: ਵਧਾਈਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਲੌਗ ਇਨ ਹੋ।

en: Correct captcha required
pa: ਸਹੀ ਕੈਪਚਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Custom address for the email &ldquo;From&rdquo; header (see plugin FAQs for info).
pa: ਈਮੇਲ ਲਈ ਕਸਟਮ ਪਤਾ &ldquo;ਤੋਂ&rdquo; ਸਿਰਲੇਖ (ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ FAQ ਦੇਖੋ)।

en: Custom Checkbox
pa: ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ

en: Custom checkbox required
pa: ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Custom Content
pa: ਕਸਟਮ ਸਮੱਗਰੀ

en: Custom Field 1
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1

en: Custom Field 1 Display
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਡਿਸਪਲੇ

en: Custom Field 1 Markup
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Custom Field 2
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2

en: Custom Field 2 Display
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਡਿਸਪਲੇ

en: Custom Field 2 Markup
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Custom Field Label
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ

en: Custom Field Name
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਦਾ ਨਾਮ

en: Custom Form + Custom CSS
pa: ਕਸਟਮ ਫਾਰਮ + ਕਸਟਮ CSS

en: Custom markup for the &ldquo;Add another image&rdquo; link. Leave blank to use the default markup (recommended).
pa: &ldquo;ਕੋਈ ਹੋਰ ਚਿੱਤਰ ਜੋੜੋ&rdquo; ਲਈ ਕਸਟਮ ਮਾਰਕਅੱਪ ਲਿੰਕ. ਡਿਫੌਲਟ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ (ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ)।

en: Default Featured Image
pa: ਡਿਫੌਲਟ ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰ

en: Disable
pa: ਅਸਮਰੱਥ

en: Disable all required attributes on form fields (useful for troubleshooting error messages)
pa: ਫਾਰਮ ਖੇਤਰਾਂ 'ਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਗੁਣਾਂ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ (ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਦੇ ਨਿਪਟਾਰੇ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ)

en: Disable IP Tracking
pa: IP ਟਰੈਕਿੰਗ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Disable Replace Author
pa: ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਬਦਲੋ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable Required
pa: ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Disable this field
pa: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਅਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Display a select/dropdown menu of existing tags (valid when Tag field is displayed on the form)
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਗਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਚੁਣੋ/ਡ੍ਰੌਪਡਾਉਨ ਮੀਨੂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਟੈਗ ਖੇਤਰ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ ਹੁੰਦਾ ਹੈ)

en: Display Checkbox
pa: ਡਿਸਪਲੇ ਚੈੱਕਬਾਕਸ

en: Display content only to users with a specific capability:
pa: ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਖਾਸ ਸਮਰੱਥਾ ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display content to logged-in users:
pa: ਲੌਗ-ਇਨ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display content to visitors only:
pa: ਕੇਵਲ ਵਿਜ਼ਟਰਾਂ ਲਈ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display custom checkbox on the submission form
pa: ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਕਸਟਮ ਚੈਕਬਾਕਸ ਦਿਖਾਓ

en: Display Custom Field 1:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ:

en: Display Custom Field 2:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ:

en: Display image gallery
pa: ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ

en: Display submitted author/name:
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਲੇਖਕ/ਨਾਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display submitted email address:
pa: ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ:

en: Display submitted images:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਓ:

en: Display submitted URL:
pa: ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ URL:

en: Display the Form
pa: ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the login/register form
pa: ਲੌਗਇਨ/ਰਜਿਸਟਰ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the submit-post form
pa: ਸਬਮਿਟ-ਪੋਸਟ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display user-submitted posts
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Do not collect or store any user IP address (useful for complying with privacy regulations)
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਉਪਭੋਗਤਾ IP ਪਤਾ ਇਕੱਠਾ ਜਾਂ ਸਟੋਰ ਨਾ ਕਰੋ (ਗੋਪਨੀਯਤਾ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ)

en: Do not display
pa: ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not replace post author with submitted user name
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਨਾਲ ਪੋਸਟ ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਨਾ ਬਦਲੋ

en: Documentation
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ੀਕਰਨ

en: Donate via PayPal, credit card, or cryptocurrency
pa: ਪੇਪਾਲ, ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ, ਜਾਂ ਕ੍ਰਿਪਟੋਕਰੰਸੀ ਦੁਆਰਾ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: donation
pa: ਦਾਨ

en: Draft
pa: ਡਰਾਫਟ

en: Duplicate post title. Please try again.
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਪੋਸਟ ਸਿਰਲੇਖ। ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ ਜੀ.

en: Email
pa: ਈ - ਮੇਲ

en: Email &ldquo;From&rdquo; Address
pa: ਈਮੇਲ &ldquo;ਤੋਂ&rdquo; ਪਤਾ

en: Email Address for Alerts
pa: ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Email Alert Message
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: Email Alert Subject
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵਿਸ਼ਾ

en: Email Alerts
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ

en: Email Display
pa: ਈਮੇਲ ਡਿਸਪਲੇ

en: Email Markup
pa: ਈਮੇਲ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: email-alert options
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵਿਕਲਪ

en: Enable
pa: ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Enable and require
pa: ਯੋਗ ਕਰੋ ਅਤੇ ਲੋੜ ਹੈ

en: Enable but do not require
pa: ਯੋਗ ਕਰੋ ਪਰ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Enable HTML Format
pa: HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable HTML format for email alert messages
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਲਈ HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable RTE/Visual Editor for the Post Content field
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਖੇਤਰ ਲਈ RTE/ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਐਡੀਟਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable Shortcodes
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੋਡਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable shortcodes in widgets. By default, WordPress does not enable shortcodes in widgets.
pa: ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ। ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Enable users to select multiple categories
pa: ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਚੁਣਨ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable users to upload other file types (like PDF, Word, Zip, videos, and more), check out
pa: ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਫਾਈਲ ਕਿਸਮਾਂ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ PDF, Word, Zip, ਵੀਡੀਓ, ਅਤੇ ਹੋਰ) ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ, ਚੈੱਕ ਆਊਟ ਕਰੋ

note: Description of the plugin
en: Enables your visitors to submit posts and images from anywhere on your site.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਜ਼ਟਰਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: enables your visitors to submit posts and upload images from the front-end of your site.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਜ਼ਟਰਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਤੋਂ ਪੋਸਟਾਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Enter the *only* correct answer to the challenge question
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਸਵਾਲ ਦਾ *ਸਿਰਫ* ਸਹੀ ਜਵਾਬ ਦਾਖਲ ਕਰੋ

en: Enter URL or click button to upload/choose an image (optional)
pa: URL ਦਾਖਲ ਕਰੋ ਜਾਂ ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ/ਚੁਣਨ ਲਈ ਬਟਨ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ (ਵਿਕਲਪਿਕ)

en: Enter your Private Key
pa: ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter your Public Key
pa: ਆਪਣੀ ਜਨਤਕ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter your username or email to reset your password.
pa: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣਾ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਦਰਜ ਕਰੋ।

en: Error Message
pa: ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: Error message displayed if post submission fails (basic markup allowed)
pa: ਜੇਕਰ ਪੋਸਟ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫੇਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਮੂਲ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ)

en: Error message displayed if user does not check the box
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Error:
pa: ਗਲਤੀ:

en: Example
pa: ਉਦਾਹਰਨ

en: Featured Image
pa: ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰ

en: File not uploaded. Please check the file and try again.
pa: ਫ਼ਾਈਲ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: File type not allowed (please upload images only)
pa: ਫ਼ਾਈਲ ਕਿਸਮ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ (ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਿਰਫ਼ ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ)

en: For
pa: ਲਈ

en: For more
pa: ਹੋਰ ਲਈ

en: For more features and unlimited forms, check out
pa: ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਅਸੀਮਤ ਫਾਰਮਾਂ ਲਈ, ਚੈੱਕ ਆਊਟ ਕਰੋ

en: For more options and features, check out
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਲਈ, ਚੈੱਕ ਆਊਟ ਕਰੋ

en: For unlimited fields, check out
pa: ਅਸੀਮਤ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ, ਚੈੱਕ ਆਊਟ ਕਰੋ

en: Forgot?
pa: ਭੁੱਲ ਗਏ?

en: Form Fields
pa: ਫਾਰਮ ਖੇਤਰ

en: Form Style
pa: ਫਾਰਮ ਸ਼ੈਲੀ

en: Front-end Display
pa: ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਡਿਸਪਲੇ

en: FYI: here is a
pa: FYI: ਇੱਥੇ ਏ

en: General Settings
pa: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Get USP Pro
pa: USP ਪ੍ਰੋ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get USP Pro for unlimited forms!
pa: ਅਸੀਮਤ ਫਾਰਮਾਂ ਲਈ ਯੂਐਸਪੀ ਪ੍ਰੋ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ!

en: give it a 5-star rating
pa: ਇਸਨੂੰ 5-ਤਾਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ

en: give this plugin a 5-star rating
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ 5-ਤਾਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ

en: Give USP a 5-star rating at WordPress.org
pa: WordPress.org 'ਤੇ USP ਨੂੰ 5-ਤਾਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ

en: Go Pro
pa: ਜਾਓ ਪ੍ਰੋ

en: Google reCaptcha
pa: ਗੂਗਲ ਰੀਕੈਪਚਾ

en: Have an account?
pa: ਕੀ ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਹੈ?

en: Here are some examples showing how to configure this shortcode:
pa: ਇੱਥੇ ਕੁਝ ਉਦਾਹਰਣਾਂ ਹਨ ਜੋ ਦਿਖਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰਨਾ ਹੈ:

en: Hidden/Default Category
pa: ਲੁਕਵੀਂ/ਡਿਫੌਲਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Homepage
pa: ਹੋਮਪੇਜ

en: HTML5 Form + Default CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + ਡਿਫੌਲਟ CSS

en: HTML5 Form + Disable CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + CSS ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Human verification: leave this field empty.
pa: ਮਨੁੱਖੀ ਤਸਦੀਕ: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ।

en: If multiple addresses are specified for the previous setting, include an equal number of addresses for this setting (in the same order).
pa: ਜੇਕਰ ਪਿਛਲੀ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਕਈ ਪਤੇ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਬਰਾਬਰ ਪਤੇ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ (ਉਸੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ)।

en: If the user is logged in, display the post-submit form; or if the user is not logged in, display the login form:
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਹੈ, ਤਾਂ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਟ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ; ਜਾਂ ਜੇਕਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਲੌਗਇਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: If you like this plugin, please
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਪਸੰਦ ਹੈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ

en: Image Display
pa: ਚਿੱਤਰ ਡਿਸਪਲੇ

en: Image height exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਈ ਹੈ

en: Image Markup
pa: ਚਿੱਤਰ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Image Uploads
pa: ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ

en: Image width exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਅਧਿਕਤਮ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: in
pa: ਵਿੱਚ

en: in your theme:
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਥੀਮ ਵਿੱਚ:

en: Include JavaScript
pa: JavaScript ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Include required JavaScript files (recommended)
pa: ਲੋੜੀਂਦੀਆਂ JavaScript ਫ਼ਾਈਲਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ (ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ)

en: Incorrect response.
pa: ਗਲਤ ਜਵਾਬ.

en: Installation Docs
pa: ਸਥਾਪਨਾ ਦਸਤਾਵੇਜ਼

note: Author of the plugin
en: Jeff Starr
pa: ਜੈਫ ਸਟਾਰ

en: Jeff Starr on Twitter
pa: ਟਵਿੱਟਰ 'ਤੇ ਜੈਫ ਸਟਾਰ

en: Learn&nbsp;more
pa: ਹੋਰ&nbsp;ਜਾਣੋ

en: Leave this option disabled to remember your settings.
pa: ਆਪਣੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਛੱਡੋ।

en: Like this plugin? Give it a
pa: ਕੀ ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਪਸੰਦ ਹੈ? ਇਸ ਨੂੰ ਏ

en: list of USP CSS selectors
pa: USP CSS ਚੋਣਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: log in
pa: ਲਾਗਿਨ

en: Log in or sign up! It&rsquo;s fast &amp; free!
pa: ਲੌਗ ਇਨ ਕਰੋ ਜਾਂ ਸਾਈਨ ਅੱਪ ਕਰੋ! ਇਹ ਤੇਜ਼ ਹੈ &amp; ਮੁਫ਼ਤ!

en: Log out
pa: ਲਾੱਗ ਆਊਟ, ਬਾਹਰ ਆਉਣਾ

en: Login
pa: ਲਾਗਿਨ

en: Lose something?
pa: ਕੁਝ ਗੁਆਉਣਾ?

en: make a donation
pa: ਇੱਕ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Make a donation via PayPal
pa: PayPal ਰਾਹੀਂ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Make a donation&nbsp;&raquo;
pa: ਦਾਨ ਕਰੋ&nbsp;&raquo;

en: Make the challenge response case-sensitive
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਦੇ ਜਵਾਬ ਨੂੰ ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਬਣਾਓ

en: Markup for Custom Field 1. You may include any of the following variables:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for Custom Field 2. You may include any of the following variables:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for each submitted image. You may include any of the following variables:
pa: ਹਰ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for submitted author/name. You may include
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕ/ਨਾਮ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Markup for submitted email address. You may include any of the following variables:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for submitted URL. You may include any of the following variables:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ URL ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Maximum height (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਅਧਿਕਤਮ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Maximum image height
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਉਚਾਈ

en: Maximum image width
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਚੌੜਾਈ

en: Maximum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਸੰਖਿਆ

en: Maximum number of images exceeded
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਸੰਖਿਆ ਵੱਧ ਗਈ ਹੈ

en: Maximum number of images for each submitted post
pa: ਹਰੇਕ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ ਲਈ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਸੰਖਿਆ

en: Maximum width (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਅਧਿਕਤਮ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Message displayed after successful post submission (basic markup allowed)
pa: ਸਫਲ ਪੋਸਟ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਸੁਨੇਹਾ (ਮੂਲ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ)

en: Message displayed next to the file upload field (basic markup allowed)
pa: ਫਾਈਲ ਅਪਲੋਡ ਖੇਤਰ ਦੇ ਅੱਗੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਸੁਨੇਹਾ (ਬੁਨਿਆਦੀ ਮਾਰਕਅਪ ਦੀ ਆਗਿਆ ਹੈ)

en: Message for email alerts. Leave blank to use default message. You may include any of the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ। ਡਿਫੌਲਟ ਸੁਨੇਹਾ ਵਰਤਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Minimum height (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Minimum image height
pa: ਨਿਊਨਤਮ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Minimum image height not met
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਨਿਊਨਤਮ ਉਚਾਈ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Minimum image width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum image width not met
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Minimum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ

en: Minimum number of images for each submitted post
pa: ਹਰੇਕ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ ਲਈ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੰਖਿਆ

en: Minimum number of images not met
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Minimum width (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: More Options
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ

en: Multiple Categories
pa: ਕਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Name Display
pa: ਨਾਮ ਡਿਸਪਲੇ

en: Name Markup
pa: ਨਾਮ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Non-empty value for hidden field
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਲਈ ਗੈਰ-ਖਾਲੀ ਮੁੱਲ

en: Note that the url attribute accepts
pa: ਨੋਟ ਕਰੋ ਕਿ url ਗੁਣ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Notes:
pa: ਨੋਟ:

en: Obsessive Web Design &amp; Development
pa: ਜਨੂੰਨੀ ਵੈੱਬ ਡਿਜ਼ਾਈਨ &amp; ਵਿਕਾਸ

en: Optional markup/text to include before the submission form (leave blank to disable)
pa: ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਕਲਪਿਕ ਮਾਰਕਅੱਪ/ਟੈਕਸਟ (ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ)

en: options, check out
pa: ਵਿਕਲਪ, ਚੈੱਕ ਆਊਟ ਕਰੋ

en: or
pa: ਜਾਂ

en: or by making a
pa: ਜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ ਏ

en: Or, to go ahead and restore the default plugin options: check the box, save your settings, and then deactivate/reactivate the plugin.
pa: ਜਾਂ, ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਅਤੇ ਡਿਫੌਲਟ ਪਲੱਗਇਨ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ: ਬਾਕਸ 'ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਓ, ਆਪਣੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਅਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ/ਮੁੜ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ।

en: Or, use the template tag to display a list of submitted posts anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਮਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਮਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display an image gallery anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਮਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਮਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display the form anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਮਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਮਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Overview
pa: ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Pending (default)
pa: ਬਕਾਇਆ (ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ)

en: Perishable Press Books
pa: ਨਾਸ਼ਵਾਨ ਪ੍ਰੈਸ ਕਿਤਾਬਾਂ

en: Please
pa: ਕ੍ਰਿਪਾ

en: Please check your email and try again
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Please complete the required fields.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ।

en: Please return to the
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Please select a category..
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ..

en: Please select some tags..
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਟੈਗ ਚੁਣੋ..

en: Please select your image(s) to upload.
pa: ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਚਿੱਤਰ(ਚਿੱਤਰਾਂ) ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ।

en: Please show support by purchasing one of my
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੇਰੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਖਰੀਦ ਕੇ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਓ

en: Plugin Homepage
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਹੋਮਪੇਜ

en: Plugin Planet: Pro WordPress Plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਪਲੈਨੇਟ: ਪ੍ਰੋ ਵਰਡਪਰੈਸ ਪਲੱਗਇਨ

en: Plugin Settings
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ

en: Post Category
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Post category required
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Post Content
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਪੋਸਟ ਕਰੋ

en: Post content required
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਪੋਸਟ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Post not created. Please contact the site administrator for help.
pa: ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਗਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮਦਦ ਲਈ ਸਾਈਟ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: Post Status
pa: ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Post Status for submitted posts
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Post Tags
pa: ਟੈਗ ਪੋਸਟ ਕਰੋ

en: Post tags required
pa: ਪੋਸਟ ਟੈਗ ਲੋੜੀਂਦੇ ਹਨ

en: Post Title
pa: ਪੋਸਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Post title required
pa: ਪੋਸਟ ਸਿਰਲੇਖ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Post Type
pa: ਪੋਸਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Post Type for submitted posts
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Private Key
pa: ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀ

en: Profile
pa: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: Public Key
pa: ਜਨਤਕ ਕੁੰਜੀ

en: Publish after
pa: ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish after 1 approved post
pa: 1 ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ ਪੋਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish immediately
pa: ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Rate and review at the Plugin Directory
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ 'ਤੇ ਰੇਟ ਅਤੇ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ

en: Rate this plugin&nbsp;&raquo;
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਦਰਜਾ ਦਿਓ&nbsp;&raquo;

en: reCaptcha Version
pa: reCaptcha ਸੰਸਕਰਣ

en: Receive Email Alert
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Redirect URL
pa: URL ਰੀਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰੋ

en: Redirect user to this URL after post submission (leave blank to stay on current page)
pa: ਪੋਸਟ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਇਸ URL 'ਤੇ ਰੀਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰੋ (ਮੌਜੂਦਾ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ)

en: Register
pa: ਰਜਿਸਟਰ

en: Register for this site!
pa: ਇਸ ਸਾਈਟ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ!

en: Registered Email
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ ਈਮੇਲ

en: Registered URL
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ URL

en: Registered Username
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ ਯੂਜ਼ਰਨੇਮ

en: Remember me
pa: ਮੇਰੀ ਯਾਦ ਹੈ

en: Require submitted post titles to be unique (useful for preventing multiple/duplicate posts)
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਪੋਸਟ ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਨੂੰ ਵਿਲੱਖਣ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ (ਕਈ/ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ)

en: Require User Login
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Require users to be logged in to WordPress to view/submit the form
pa: ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਦੇਖਣ/ਸਬਮਿਟ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: requires WordPress
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Reset form
pa: ਫਾਰਮ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Reset Form Button
pa: ਫਾਰਮ ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Reset my password
pa: ਮੇਰਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Restore default options upon plugin deactivation/reactivation
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਡੀਐਕਟੀਵੇਸ਼ਨ/ਰੀਐਕਟੀਵੇਸ਼ਨ 'ਤੇ ਡਿਫੌਲਟ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Restore Defaults
pa: ਡਿਫੌਲਟ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Return to form
pa: ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Rich Text Editor
pa: ਰਿਚ ਟੈਕਸਟ ਐਡੀਟਰ

en: Save All Changes
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Save Preference
pa: ਤਰਜੀਹ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Save Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Select categories to include in the Category field:
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ:

en: Send email alerts for new post submissions
pa: ਨਵੀਂ ਪੋਸਟ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਲਈ ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਭੇਜੋ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Show categories
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show USP Posts
pa: USP ਪੋਸਟਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Sign up now for the good stuff.
pa: ਚੰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਹੁਣੇ ਸਾਈਨ ਅੱਪ ਕਰੋ।

en: Sign up!
pa: ਸਾਇਨ ਅਪ!

en: Specify category ID(s) to use for &ldquo;Hidden/Default Category&rdquo; (separate multiple IDs with commas)
pa: &ldquo;ਛੁਪੀ ਹੋਈ/ਡਿਫੌਲਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ&rdquo; ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ID(ਆਂ) ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ। (ਕੌਮਿਆਂ ਨਾਲ ਕਈ ID ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰੋ)

en: Specify the user that should be assigned as author for submitted posts
pa: ਉਸ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰੋ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਲੇਖਕ ਵਜੋਂ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Subject line for email alerts. Leave blank to use default subject line. You may include any of the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ। ਡਿਫੌਲਟ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Submit Post
pa: ਪੋਸਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ

en: Submitted Posts
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ

en: Submitter Email:
pa: ਸਬਮਿਟਰ ਈਮੇਲ:

en: Submitter IP:
pa: ਸਬਮਿਟਰ IP:

en: Submitter Name:
pa: ਸਬਮਿਟਰ ਦਾ ਨਾਮ:

en: Submitter URL:
pa: ਸਬਮਿਟਰ URL:

en: Success Message
pa: ਸਫਲਤਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Success!
pa: ਸਫਲਤਾ!

en: Success! Thank you for your submission.
pa: ਸਫਲਤਾ! ਤੁਹਾਡੀ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।

en: Support Forum
pa: ਸਪੋਰਟ ਫੋਰਮ

en: tag
pa: ਟੈਗ

en: Targeted Loading
pa: ਟਾਰਗੇਟਿਡ ਲੋਡਿੰਗ

en: Text displayed next to checkbox. Tip: use curly brackets to output angle brackets, for example:
pa: ਚੈਕਬਾਕਸ ਦੇ ਅੱਗੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਟੈਕਸਟ। ਸੰਕੇਤ: ਕੋਣ ਬਰੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰਲੀ ਬਰੈਕਟਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ, ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ:

en: Thank you for using
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

en: THANK YOU for your support!
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ!

en: That will enable you to customize the form and styles as desired. For more info, check out the "Custom Submission Form" section in the
pa: ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਫਾਰਮ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀਆਂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਕਰੇਗਾ. ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਵਿੱਚ "ਕਸਟਮ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ" ਭਾਗ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

en: The access shortcodes can be added to any WP Post or Page. So you can display forms and other content conditionally, based on user role and login status.
pa: ਐਕਸੈਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੰਨੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਅਤੇ ਲੌਗਇਨ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ, ਸ਼ਰਤ ਅਨੁਸਾਰ ਫਾਰਮ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: The file(s) could not be uploaded
pa: ਫ਼ਾਈਲ(ਫਾਇਲਾਂ) ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: The login/register form displays as a tabbed interface, so users can switch between login, register, and reset password.
pa: ਲੌਗਇਨ/ਰਜਿਸਟਰ ਫਾਰਮ ਇੱਕ ਟੈਬਡ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ, ਰਜਿਸਟਰ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰ ਸਕਣ।

en: The pro version provides many more options for this shortcode.
pa: ਪ੍ਰੋ ਸੰਸਕਰਣ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਲਈ ਕਈ ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: The pro version provides more flexibility with access-control shortcodes.
pa: ਪ੍ਰੋ ਸੰਸਕਰਣ ਐਕਸੈਸ-ਕੰਟਰੋਲ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਲਚਕਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: There was an error. Please check required fields and try again.
pa: ਇੱਕ ਤਰੁੱਟੀ ਸੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: This setting enables any/all shortcodes in widgets (even shortcodes from other plugins).
pa: ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ/ਸਾਰੇ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ (ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਹੋਰ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ)।

en: This shortcode accepts the following attributes:
pa: ਇਹ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ:

en: This shortcode displays a link that resets the form to its original state:
pa: ਇਹ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਇੱਕ ਲਿੰਕ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਇਸਦੀ ਅਸਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰੀਸੈਟ ਕਰਦਾ ਹੈ:

en: This will be displayed as the field label on the form. Default: Custom Field 1
pa: ਇਹ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1

en: This will be displayed as the field label on the form. Default: Custom Field 2
pa: ਇਹ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2

en: Tip:
pa: ਸੁਝਾਅ:

en: to display the submitted name.
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਨਾਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ.

en: To enable Google reCaptcha, enter your public and private keys.
pa: Google reCaptcha ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਆਪਣੀਆਂ ਜਨਤਕ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕਰੋ।

en: to get the current URL.
pa: ਮੌਜੂਦਾ URL ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ.

en: to get the URL of the full-size image
pa: ਪੂਰੇ ਆਕਾਰ ਦੇ ਚਿੱਤਰ ਦਾ URL ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ

en: to include markup in the deny message, you can use
pa: ਇਨਕਾਰ ਸੰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਮਾਰਕਅੱਪ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: to output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰਨ ਲਈ

en: to output angle brackets
pa: ਕੋਣ ਬਰੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰਨ ਲਈ

en: To prevent spam, enter a question that users must answer before submitting the form
pa: ਸਪੈਮ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ, ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਦਾਖਲ ਕਰੋ ਜਿਸਦਾ ਜਵਾਬ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫਾਰਮ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: to submit content!
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਨ ਲਈ!

en: to upgrade WordPress and try again.
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਨੂੰ ਅੱਪਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Toggle all panels
pa: ਸਾਰੇ ਪੈਨਲਾਂ ਨੂੰ ਟੌਗਲ ਕਰੋ

en: Unique Titles
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਸਿਰਲੇਖ

en: unlimited checkbox fields
pa: ਬੇਅੰਤ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਖੇਤਰ

en: unlimited custom fields
pa: ਬੇਅੰਤ ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ

en: Unlimited front-end forms
pa: ਬੇਅੰਤ ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਫਾਰਮ

en: Upload an Image
pa: ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: URL Display
pa: URL ਡਿਸਪਲੇ

en: URL Markup
pa: URL ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Use a hidden field for the post category. This hides the category field and sets its value via the next option.
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲਈ ਇੱਕ ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਇਹ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਗਲੇ ਵਿਕਲਪ ਦੁਆਰਾ ਇਸਦਾ ਮੁੱਲ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Use curly brackets
pa: ਕਰਲੀ ਬਰੈਕਟਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Use Existing Tags
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਗਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Use only alphanumeric, underscores, and dashes. If unsure, use the default name:
pa: ਸਿਰਫ਼ ਅਲਫ਼ਾਨਿਊਮੇਰਿਕ, ਅੰਡਰਸਕੋਰ, ਅਤੇ ਡੈਸ਼ਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਡਿਫੌਲਟ ਨਾਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use single straight quotes (instead of double quotes) in
pa: ਵਿੱਚ ਸਿੰਗਲ ਸਿੱਧੇ ਕੋਟਸ (ਡਬਲ ਕੋਟਸ ਦੀ ਬਜਾਏ) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Use submitted images as Featured Images. Requires theme support for Featured Images (aka Post Thumbnails)
pa: ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਚਿੱਤਰਾਂ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ। ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਥੀਮ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ (ਉਰਫ਼ ਪੋਸਟ ਥੰਬਨੇਲ)

en: Use the shortcode to display the form on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use the user&rsquo;s Profile URL as the value of the URL field (valid when the user is logged in to WordPress)
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਦੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ URL ਦੀ ਵਰਤੋਂ URL ਖੇਤਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Use the user&rsquo;s registered email as the value of the Email field (valid when the user is logged in to WordPress)
pa: ਈਮੇਲ ਖੇਤਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੀ ਰਜਿਸਟਰਡ ਈਮੇਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Use the user&rsquo;s registered username for the Name field (valid when the user is logged in to WordPress)
pa: ਨਾਮ ਖੇਤਰ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਰਜਿਸਟਰਡ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਵਰਡਪਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Use this shortcode to display a gallery of uploaded images for each submitted post:
pa: ਹਰ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ ਲਈ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਗੈਲਰੀ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use this shortcode to display a list of submitted posts on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: User Email
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਈਮੇਲ

en: User email required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਈਮੇਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: User login required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਲੌਗਇਨ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: User Name
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ

en: User name required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: User Settings
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: User Submitted Post
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ

en: User Submitted Post Info
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ ਜਾਣਕਾਰੀ

note: Name of the plugin
en: User Submitted Posts
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ

en: User URL
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ URL

en: User URL required
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ URL ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Username
pa: ਯੂਜ਼ਰਨੇਮ

en: Username or Email
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਜਾਂ ਈਮੇਲ

en: USP enables you to display a post-submission form anywhere on your site.
pa: USP ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: USP Pro
pa: ਯੂਐਸਪੀ ਪ੍ਰੋ

en: USP provides three shortcodes to control access and restrict content.
pa: USP ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤਿਬੰਧਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿੰਨ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: v2 (I&rsquo;m not a robot)
pa: v2 (ਮੈਂ ਰੋਬੋਟ ਨਹੀਂ ਹਾਂ)

en: v3 (Hidden reCaptcha)
pa: v3 (ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਰੀਕੈਪਚਾ)

en: Verification
pa: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ

en: View full post
pa: ਪੂਰੀ ਪੋਸਟ ਵੇਖੋ

en: Want more than one form? Create unlimited submission forms, registration forms, contact forms and more with
pa: ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਾਰਮ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅਸੀਮਿਤ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ, ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਫਾਰਮ, ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਬਣਾਓ

en: We need your support!
pa: ਸਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ!

en: Welcome,
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ,

en: With this option, you can copy the plugin&rsquo;s default templates:
pa: ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਡਿਫੌਲਟ ਟੈਂਪਲੇਟਸ ਦੀ ਨਕਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: WordPress Admin Area
pa: ਵਰਡਪਰੈਸ ਐਡਮਿਨ ਖੇਤਰ

en: WP Page
pa: WP ਪੰਨਾ

en: WP Post (recommended)
pa: WP ਪੋਸਟ (ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ)

en: WP Resources
pa: WP ਸਰੋਤ

en: You also can display a simple form that enables users to log in, register, or reset their password.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਸਧਾਰਨ ਫਾਰਮ ਵੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਲੌਗ ਇਨ ਕਰਨ, ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਜਾਂ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: You can customize using any of the follwing attributes:
pa: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੁਣਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Your Email
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ

en: Your generous support enables continued development of this free plugin. Thank you!
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਸਮਰਥਨ ਇਸ ਮੁਫਤ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਨਿਰੰਤਰ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Your generous support helps future development of
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਉਦਾਰ ਸਮਰਥਨ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Your Name
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ

en: Your URL
pa: ਤੁਹਾਡਾ URL

en: ★★★★★ rating&nbsp;&raquo;
pa: ★★★★★ ਰੇਟਿੰਗ&nbsp;&raquo;
